Written by

in

,

Mapenzi ya dhati tumeyashuhudia katika mji wa kihistoria wa Bagamoyo kwenye mchezo wa mpira wa miguu kati ya E-fm Vs Bagamoyo veterani.

mchezo huu ulichezwa katika uwanja wa Mwanakalenge hapa Bagamoyo

Tunatoa pongezi kwa Bagamoyo Veterani kwa ushindi wa goli 1-0

Burudani inahamia ADON LODGE MAGETI MIA KWENYE MUZIKI MNENE BAR KWA BAR 2015
Leo muziki utaongea kwenye viwanja hivi kwakuwakutanisha Rdj’s na watangazaji wa efm
‪#‎MuzikiMnenebarkwabar2015‬ ni bure hakuna kiingi

MATUKIO KATIKA PICHA

DU7C0876

KIKOSI CHA E-FM KWENYE PICHA YA PAMOJA

DU7C0890

KIKOSI CHA BAGAMOYO VETERAN KWENYE PICHA YA PAMOJA

DU7C0896

 

 

DU7C0983

DU7C0985

 

DU7C0989

DU7C0991

DU7C1032

DU7C1114

DU7C1117

DU7C1120

DU7C1158

DU7C1174

DU7C1233

 

DU7C1259

DU7C1261

DU7C1275 (2)