TIWA SAVAGE AWA MUHUDUMU KWENYE KITUO CHA MAFUTA

Written by

in

,

 

Mwimbaji kutoka Nigeria Tiwa Savage mapema mwaka huu alichaguliwa kuwa balozi wa brand ya  Forte Oil Petroleum Company 

mwimbaji huyo kutoka  323 Entertainment Records alipost picha kwenye akaunti yake ya Instagram akiwa kwenye kituo cha mafuta akitoa huduma kwa wateja kama wahudumu wengine

aina hii ya promotion imekuwa ikifanyika sehemu mbalimbali duniani ambapo watu maarufu yani mastar hutumika na makampuni waliyoingia nayo mikataba kushiriki kwenye shughuri tofauti ikiwemo za kijamii

Wakati umefika pia kwa hapa nyumbani makampuni kuwekeza kwa wasanii ili kukuza vipato vyao lakini pia kuongeza ukubwa wa mauzo ya bidhaa husika